Sami kuɗi a cikin fanjama shin wannan dandali abin dogaro ne?

Yana da alama abin mamaki cewa wannan labarin wani ɓangare ne na gaskiyar ƙasar don haka yana ba da hanyoyin samun kudin shiga ga mutane da yawa a yau don samun kudi akan fanjama daga gida. Sanin muhimmancin wannan batu kuma za ku ga dalilin da ya sa ya zama gaskiyar gaskiyar gidaje da yawa.

samun-kudi-a-faraja-4

samun kudi akan fanjama

Jama’a da dama a duniya sun shiga cikin mawuyacin hali na tattalin arziki wanda daga nan ne suka sake bullo da wasu hanyoyin rayuwa domin tunkarar mawuyacin halin da ake ciki a gida, wanda ba za mu iya gani ba sai ta mahangar tattalin arziki, tun da ya shafi muhallinmu. yanayin tunaninmu, tunaninmu, kuzari, da sauransu.

Duk da haka, a lokacin da muke sake sabunta kanmu, wasu hanyoyi masu kyau sun fito da suka ba mu damar samun amsoshin tambayoyin nan: Ta yaya zan sami kuɗi daga gida? Menene zan iya yi idan na yi aiki daga gida? Me nake bukata in yi aiki daga gida?

Yana da matukar wahala ka kasance cikin yanayin da kudi bai ishe ka ba, wanda ke tilasta maka neman wasu hanyoyin samun karin kudi. A yau, yawancin mutane suna kokawa don samun ingantacciyar rayuwa, ingantacciyar rayuwa da samun kuɗin shiga don biyan bukatunsu.

Amma idan karshen mako, makonni biyu ko kuma karshen mako ya zo, a bayyane yake cewa bayan yin aiki kowace rana, wata guda, a cikin ƙasa da mako guda, ba ku da kuɗi kuma a cikin taron ya musanta cewa duk membobin ƙungiyar. aiki, duk da haka kudin bai isa ya biya dukkan bukatu na yau da kullun ba kuma a lokuta da yawa ba za a iya biyan basussuka ko ayyukan yau da kullun ba, tunda abin da ake samu bai isa a sayi abinci ba.

Don wannan dalili, la'akari da cewa kuna aiki don samun abin da kuke buƙata kuma wataƙila kun ji labarin da wani da kuka sani ya faɗa game da sauƙin yin aiki daga gida.

Duk da haka, fita kan titi, baya ga ficewar da kadan kadan ke kama ka don ganin gaskiyar yanayin da kake ciki, wanda ke fassara zuwa ƙananan kuɗin shiga da za ku fuskanci duk wani kuɗaɗen da kowane ɗan gida ke da shi musamman. Na gano cewa akwai mutane da yawa a duk duniya suna samun kuɗi daga gado mai matasai, teburin cin abinci, gado a gida tare da ayyuka akan layi, wanda ke aiki azaman madadin lokaci na gaske.

samun-kudi-a-faraja-1

Dandalin 

Na fara bincike akan Intanet game da wannan madadin don samun kuɗi kuma na gane cewa mai yiwuwa ne kuma sama da duka na gaske, don haka na fara samun kuɗi a rubuce. Koyaya, mutanen da na sani sun sanar da ni game da wasu hanyoyin da ake bayarwa don samun kuɗi, kamar fassarar kan layi, da sauransu.

Ta haka ne na fara samun kudi a cikin kayan barci, wanda ya zama wata hanya dabam ta rayuwa da ta sa a iya rage tabarbarewar tattalin arziki da ake fama da ita a gidaje da dama a duniya, da kuma wata hanya ga mutanen da suka fara farawa kuma ba za su iya ba. sami aiki.

Yanzu yana da kyau mu zurfafa bincike a kan abin da ya shafe mu, kamar sanin abin da ake nufi da samun kuɗi a cikin rigar rigar barci, wanda ba komai ba ne illa wata hanya ko shiri ta hanyar Intanet ga masu son samun kuɗi ta hanyar fassara labarai da rubutu da rubutu. rubutu daga Turanci zuwa Mutanen Espanya.

A cikin wannan mahallin, idan aka yi la'akari da bukatun mutane da yawa don yin hanyar zuwa wannan madadin don samun kuɗi, an samar da buƙatu ta hanyar intanet a wasu wurare na musamman kamar rubutun da dole ne a fassara, littattafan koyarwa da jagororin, labaran bayanai, dabarun ɗakunan labarai, da kuma imel ko duk wani bayani na ƙwararrun yanayi, wanda ke buƙatar irin wannan nau'in ma'aikatan da aka kama da ke son samun kuɗi a cikin kayan barci, samar da labaran yau da kullum, rubutun mujallu da jaridu da shafukan yanar gizo daban-daban.

A wannan ma'anar, ya zama dole don kwangilar sabis na masu sana'a da masu sana'a, waɗanda ke ganin damar aiki wanda zai ba da damar samun kudin shiga idan kun kasance a gida tare da lokaci mai yawa na kyauta ko karin kudin shiga idan kuna da aiki na dindindin. .

samun-kudi-a-faraja-3

samar da kudi

Don wannan dalili, kuma idan aka ba da Intanet a ko'ina, wannan kayan aiki ya zama hanyar samun kudin shiga mai kyau tun a kan gidajen yanar gizon, yawancin mutane suna shiga irin wannan dandamali, yawancin kuɗin da masu alhakin ke samu.

Abin da ya sa dandalin da ya fi girma ya kasance aikin masu fassara a kan layi, wanda yake da girma sosai, tun da yake duk da yin amfani da masu fassara lokacin da ake canza rubutu, sakin layi, kalmomi daga Turanci zuwa Mutanen Espanya da kuma akasin haka, shirye-shiryen fassarar suna buƙatar tunanin ɗan adam. kasancewa, wanda zai ba da ma'ana ga abin da muke son faɗa. Duk wannan yana ba da gudummawar sa fagen aiki a matsayin mai fassara a kan intanet ya zama mai fa'ida da fa'ida.

A takaice dai, wannan kayan aiki yana ba da mafita ga buƙatu biyu. Da farko dai, gaskiyar cewa kamfanoni da shafukan yanar gizo suna buƙatar fassarar labarai da wallafe-wallafe. Yanzu, na biyu, waɗanda suke da ainihin ilimin Ingilishi, ta hanyar intanet suna samun kuɗin aiki daga gida.

Wannan shi ne yadda mutane ke taimaka wa kamfanoni masu fassarori da kamfanoni suna biyan shi, kasancewar waɗannan ana ba da su a matakin kasa da kasa, wanda ke ba su damar daidaitawa da kuma sanya jadawalin aiki mafi sauƙi, ko sa'a, lokaci-lokaci ko cikakken lokaci, ba tare da sadaukar da lokacinsu na kyauta ba. , ko kuma lokacin jin daɗi tare da iyali.

Ya kamata a lura cewa waɗannan shafuka suna ba da kayan aiki masu mahimmanci ga masu gyara da / ko masu fassarar su, tun da yake suna ba da shirye-shirye da dama a cikin kasuwar aiki, da kuma nuna wasu basira don yin aiki da sauri da kuma dacewa, ba tare da la'akari da kansu masana kan batun ba. .

Hakanan zai ba ku damar sanin mafi kyawun hanyoyin samun aiki akan intanet don haka tabbatar da tsayayyen kudin shiga. A ƙarshe, samun kuɗi a cikin fanjama yana ba ku bankin aiki, wanda koyaushe za ku karɓi tayin aiki ta imel, ba tare da samun gogewa ba, don haka sarrafa canza salon rayuwar ku tare da waɗannan kayan aikin da haɗin gwiwar duniya ke bayarwa don haka Intanet.

Ana ba da aikin samun kuɗi a cikin fanjama ta hanyar kasancewa dandamali mai sauƙi, ba ya buƙatar ƙarin horo kuma zaɓuɓɓukan aiki suna kan intanet. A takaice dai, suna koya muku yadda ake amfani da kayan aikin ci gaba don aiwatar da fassarorin cikin ƙasan lokaci.

A gefe guda kuma, suna koya muku haɓaka kuɗin shiga da haɓaka ribar ku, za ku kuma koyi nau'ikan biyan kuɗi daban-daban waɗanda ake sarrafa su, muddin manufar ta cika, kuma a ƙarshe za ku sami asusun ku na sirri wanda kuke so. iya samun dama a kowane lokaci kuma daga ko'ina a duniya.

Abubuwan da ake buƙata don farawa a Sami kuɗi a cikin Pajamas

Don fara samun kuɗi a cikin Pajamas, kuna buƙatar sanin abubuwan da wannan dandali ke bayarwa, waɗanda za mu iya taƙaita su kamar haka:

  1. Kuna iya ganowa da kanku kuma bisa ga bukatun kowane mutum, wato, yana aiki da kanku.
  2. Yana buɗe ƙofofin zuwa sauran damar yin aiki a kan dandamali da kuma a waje da dandamali a duk duniya.
  3. Kuna samun kawai abin da suka ba ku, bisa ga abin da aka amince da farko tsakanin bangarorin.
  4. Ya zama hanya don zama mai zaman kanta da samun kuɗin shiga ta hanyar sassauƙa wanda ya dace da bukatun ku da salon rayuwar ku
  5. Gaskiyar yin aiki a gida, saboda buƙatar da ta taso a halin yanzu, kamar kula da yara ko 'yan uwa kai tsaye waɗanda ke ƙarƙashin alhakinmu.
  6. Koyi don amfani da kayan aikin da kuke da su akan intanet, wanda ke ba ku damar gano damar aiki da ƙwarewa akan layi.
  7. Kada ku ga wannan kayan aikin a matsayin wani abu na gaggawa ko kuma nan take, dole ne ku sadaukar da akalla sa'a ɗaya a rana zuwa gare shi don biyan lokacin da aka kayyade don isar da kayan.
  8. Bi umarnin harafin kuma ku kasance kan lokaci a lokacin isar da rahotanni, fassarorin, rubutu, da sauransu.
  9. Kasance da shekarun doka
  10. Samun kwamfuta mai haɗin Intanet.

Matakan fara samun kuɗi a cikin Pajamas

A gaba za mu nuna muku wasu matakai da za ku fara a kasuwa na samun kuɗi a cikin fanjama:

Shigar da Sami Kuɗi a cikin Fajamas shafin

A nan za ku sami bayanai da suka shafi dandalin, abubuwan da wasu mutane suka yi a karon farko cikin wannan sabuwar hanyar samun kuɗi a duniya da kuma dalilan nasararsa.

Rijistar mai fassara

Da zaran ka yi rajista a matsayin edita ko fassara, za ka karɓi bidiyon da ke ba ka umarnin dandamali kyauta.

Daga wannan lokacin za ku fara lilo a shafin yanar gizon da aka tsara don wannan dalili kuma za ku sami bidiyon kyauta. Sannan allon zai bayyana wanda dole ne ka rubuta sunanka da imel, don yin rajista a cikin tsarin rajista.

Nan da nan, za ku fara karɓar bidiyo akan yadda ake samun riba tare da fassarorin, yadda tsarin ke aiki, menene mafi yawan kurakurai, don zama jagora don guje wa yin su.

Fara fassara ko aiki

Da zarar kun kammala karatun gabatarwa kuma a lokacin da kuka fi so, zaku sami kuɗin Sami a cikin kayan Pajamas kuma zaku sami damar shiga bankin aikin da aka tanada don wannan dalili. Sa'an nan za ka sami mataki-mataki tsarin horo, wanda yake shi ne quite mai amfani sada zumunci da kuma koyawa yin abubuwa da yawa sauki.

Kowane tsarin da aka tsara a nan zai ba da damar ƙarin niyya da cikakken koyo don hana ku gudu da kuma rasa damar haɓaka kanku a cikin wannan filin a matsayin mai fassara ko edita.

  • Dole ne ku zama ma'aikaci mai horo da sadaukarwa, tare da babban sha'awar koyo kuma, sama da duka, bi umarnin da aka bayar ta hanyar koyawa.
  • Yana da mahimmanci a yi amfani da lokaci mai kyau da kuma ɗaukar mataki na gaggawa don cimma burin.
  • Kada ku yi la'akari da cewa tsarin sihiri ne, wanda zai ba ku damar ƙara yawan kuɗin ku ba tare da ƙoƙari mai yawa ba kuma ta hanyar biyan kowane ɗayan koyarwar da aka tsara don aikin da ya dace na tsarin.

Hanyar biyan kuɗi a cikin samun kuɗi a cikin fanjama

Wajibi ne a yi la'akari da matakin ƙwarewa da ƙwarewar da mutanen da ke son zama cikin waɗannan ƙungiyoyin aiki za su samu. Koyaya, waɗannan ba iyakance bane lokacin shiga wannan filin a karon farko.

Koyaya, an kafa wasu sigogi ta yadda za a gano ko daidaita biyan su, ta yin amfani da ƙwarewar da masu fassara ko masu gyara za su samu, ya danganta da yanayin.

  • Level A1, ga mutanen da suke mafari kuma ba sa amfani da harshen a kowane hali.
  • Mataki A2, ga mutanen da ke da ainihin ilimin harshe, za su iya fassara da fahimtar ma'anar jimloli, za su iya fassara gajere da sassauƙan rubutu.
  • A gefe guda kuma, matakin B1 da B2, a wannan matakin mutane za su iya karantawa da fahimtar Ingilishi, suna jin kwanciyar hankali lokacin karantawa da fassarawa. A wannan yanayin, suna da zaɓuɓɓukan aiki da yawa tun da za su iya fassara gajerun labarai da dogayen labarai, wanda ke nuna mafi kyawun samun kudin shiga.
  • Matakan C1 da C2, matakan ne ga mutanen da suka ci gaba, suna jin Turanci,lokacin karatu, rubutu, sauraro da magana. A cikin waɗannan lokuta suna iya yin dogon fassarar kasidu ko littattafai misali

Idan kuna son wannan labarin mai ban sha'awa kuma kuna son ƙarin koyo game da yadda ake fara kasuwancin ku, ina gayyatar ku don ganin hanyar haɗin yanar gizo mai zuwa.  Yadda ake samun kuɗi daga wayar hannu?

A wani tsari na ra'ayi, yana da kyau a ambaci cewa ana biyan kuɗin da ake ba wa waɗannan mutanen da ke aiki don Neman Kudi a cikin kayan aikin rigar rigar barci da zarar sun kammala aikin da aka ba su, wanda aka yi ta hanyar dandali da aka tsara don wannan dalili, kuma akan hakan yana aiki. tare da sauƙi, gajerun rubutu.

Hakazalika, ga kamfanonin da ke buƙatar fassarar labarai a shafukan yanar gizo, masu sayar da kayayyaki, shafukan yanar gizon da ke yin wallafe-wallafe game da abinci, kyakkyawa, gastronomy, da sauransu; labarai don abinci mai gina jiki da shafukan abinci, fassarar rubutun wasu bidiyoyi, da kuma bidiyo a wasu harsuna kuma me yasa ba za a yarda da ƙalubalen fassarar littattafan da za a buga su a zahiri ko na dijital ba.

Za a karɓi biyan kuɗi ta hanyar canja wurin banki ko gidajen turawa kamar Zoom, Western Union, har ma da cak. Ta hanyar kwas ɗin gabatarwa, ana nuna ƙirar da ke nuna hanyoyin biyan kuɗi, inda mai fassara ko edita ke zaɓar hanya mafi dacewa don karɓar kuɗi.

Lokacin jinkiri don biyan kuɗi na iya kasancewa tsakanin kwanaki 1 zuwa 5 na kasuwanci dangane da ƙasar, kuɗin da kuɗin da kuka zaɓa. Koyaya, canja wuri shine mafi kyawun zaɓi tunda sune dandamali waɗanda ke canja wurin kuɗi ta hanyar intanet cikin ɗan mintuna kaɗan.

Fa'idodin samun kuɗi a cikin kayan bacci

A gaba za mu ambaci fa'idodin samun kuɗi a cikin fanjama

  1. Ba a buƙatar digiri don farawa akan wannan dandali, kuma ba a buƙatar takaddun shaida na musamman don samun damar shigar da shi.
  2. Dangane da umarnin Ingilishi, abin da ake buƙata don farawa a fagen fassarar shine samun ilimin asali na harshen da aka ambata.
  3. Waɗannan su ne gajerun rubutu kuma masu sauƙi, tare da yare na yau da kullun kamar yadda muke gani akai-akai akan intanet

A ƙarshe, tare da wannan nau'ikan dandamali da Intanet ke bayarwa don samun kuɗi a cikin fanjama, dole ne mutum yayi aiki akan fassarorin rubutu masu sauƙi, koyan dabaru masu kyau waɗanda ke ba da damar haɓaka binciken batutuwa bisa ga gaskiya, bi darussan da aka tsara zuwa harafin. wannan dalili, samun damar yin amfani da bayanan da ke cikin wasiku kuma ku sami damar yin haɗin Intanet, ban da kayan aikin kwamfuta mai kyau, wanda ke ba mu damar kewaya ta hanyar sadarwar zamantakewa da kuma shafukan yanar gizo kamar facebook, instagram, whatsapp da sauransu.

Ƙaddamar da irin wannan aikin ƙwarewa ce da ta ba da dama ga gidaje da yawa su jimre da bukatun tattalin arziki na iyali gaba ɗaya kuma ya zama madadin hanyar rayuwa.

Ga da yawa wannan ya zama abin nishaɗi wanda yayin da lokaci ya wuce za a iya tabbatar da cewa idan yana aiki kuma bai kamata a yi la'akari da shi a matsayin yaudarar kasuwancin intanet ba, akasin haka dole ne mu kasance masu juriya, ƙirƙira da kuma shiga tsakani yayin gano sababbin kayan aikin da ke taimaka mana mu cimma nasara. makasudin da aka tsara don amfanin kanmu da na yanayin iyali.

A ƙarshe, yana da mahimmanci ku ɗauki kasada kuma ku gamsar da kanku cewa za ku iya samun wannan kayan aiki a matsayin madadin samun ƙarin kuɗin shiga ko kuma biyan buƙatu, sakamakon tabarbarewar da ɗan adam ya fuskanta a matakin duniya don ci gaba da samun ci gaba. matsayin tattalin arziki gwargwadon bukatunsu.

Hakazalika, wannan kayan aiki yana ba da lokacin kyauta, wanda za'a iya amfani dashi don ciyar da lokaci mai yawa tare da iyali ko ayyukan nishaɗi don amfanin kowane ɗan adam.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Hakkin bayanan: Actualidad Blog
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.