Nuhu ciwo: abin da yake da kuma wanda ke fama da shi
Noah Syndrome sunan da ake ba wa tabin hankali wanda ke kai wasu mutane kewaye a gida...
Noah Syndrome sunan da ake ba wa tabin hankali wanda ke kai wasu mutane kewaye a gida...
Shin kun ji labarin mantis na teku? Duk da kasancewarsa dabbar da aka saba da ita, ba ta ɗaya daga cikin mafi…
Gorongosa National Park yanki ne mai karewa a Mozambique (Afirka) kuma tanada…
Warriors na Terracotta ko Xian Warriors sun gadin sarkin China na farko kuma wata ƙungiya ce ta same su…
Wataƙila kalmar Hubble ta san ku, sanannen na'urar hangen nesa ta sararin samaniya wanda ke ba mu hotuna masu ban sha'awa na galaxy shekaru da yawa ...
Kalanchoe tsiro ne mai ɗanɗano ɗan asalin ƙasar Madagascar wanda ya shahara a duniya saboda…
Therapeutic cloning ya ƙunshi halittar cloned amfrayo daga pluripotent sel na majiyyaci tare da ...
Al'ummar yau sun yi amfani da su sosai wajen gudanar da rayuwa mai cike da rudani. Mutane da yawa suna tashi da wuri kowace rana don zuwa aiki...
Kamshin ruwan sama, kamshin kofi, kamshin ciyawa da aka yanka... kamshi ya dabaibaye mu, wasu muna son fiye da...
Yaƙin Thermopylae yana ɗaya daga cikin shahararrun yaƙe-yaƙe a duniyar gargajiya a yau. Gaskiya ne…
Makamashi mai duhu yana ɗaya daga cikin abubuwan ban mamaki da ba a sani ba a fagen ilimin sararin samaniya. Duk da…